Reposted from @romastamina (@get_regrann) - #repost @staminashorwebwenzi • • • • • • Kwa Jinsi Ambavyo Nimeona Watu Wengi Mmeupokea Wimbo Wetu Wa #kaka_tuchati Na Kuvutiwa Nao, Nimewaza Jambo Fulani, Mimi Nina Followers Hapa Instagram Laki Saba 700K Na @roma_zimbabwe Ana Followers Laki Sita 600K Sisi Ni Wasanii Masikini (Tusio Na Kipato Kikubwa) Lakini Tumejaliwa Vipaji Na Utajiri Wa Watu (Mashabiki) Tukisema Kati Ya Hao Tuchukue Followers 600K tu, Kama Kila Mmoja Kutokana Na Kuguswa Kwake Na Kuupenda Na Kuufurahia Wimbo Huu #kaka_tuchati Nikiomba Achangie Tsh. 500 tu!! (Mia Tano Tu) Kwa Ajili Ya Project Hii, Na Kama Wote Watu Laki Sita Watachangia Basi Itapatikana Tsh 300M (Milioni Mia Tatu). Mashine Moja Ya Ventilator Gharama Yake Ni Tsh. 100M Hivyo Basi Tukifanikiwa Kupata Hizo Milioni 300, Tuna Uwezo Wa Kununua Ventilator 3 Na Zitasaidia Kuokoa Maisha Ya Ndugu,Jamaa Na Marafiki Zetu Wengi Kwenye Janga Hili La Corona #covid_19 Hasa Mikoani Ambako Ndio Kuna Uhitaji Zaidi!! Lengo Letu Kama #rostam (Roma Na Stamina) Ni Kusaidia Jamii Yetu Kama Yalivyo Maudhui Ya Nyimbo Zetu Nyingi Na Kuacha Alama Chanya Kupitia Sanaa Tunayoifanya Hasa Kwenye Huu Wimbo Wetu Mpya Wa #kaka_tuchati Ambao Umetokea Kupokelewa Vizuri Sana!! Tunaamini Mashabiki Zetu Na Hata Wale Wasio Mashabiki Zetu ila Wamependa Tulichokifanya Katika Hili Mna Uwezo Wa KutuSupport Kulifanikisha Hili Zoezi. Rostam Tunataka Kununua Mashine Ya Ventilator Angalau Hata Moja Na Hii Ndiyo Itakuwa #challenge Ya Wimbo Wetu #kaka_tuchati Mashabiki Wa Muziki Na Sanaa Yetu/Viongozi Wa Serikali/Viongozi Wa Dini/Wanasiasa/Wafanyabiashara Na Wajasiriamali/Wanafunzi/WasaniiWenzetu na Wadau/Wanaharakati/MashirikaBinafsi/TaasisiMbaliMbali/KampuniMbaliMbali/ Na Hasa Vyombo Vya Habari Na Yoyote Aliyeguswa Na Hili Ningeomba Tuungane Kwa Pamoja Kulifanikisha Hili Zoezi Na Kuusambaza Ujumbe Huu Wa Hii Challenge Ya #rostam #kaka_tuchati #ventilator_challenge Na Tuisaidie Jamii Yetu Katika Hili La Kuokoa Roho Za Ndugu Zetu Kwenye Janga Hili La Corona!! #nb - Hata Ukiwa Na Kiasi Pungufu Na Tsh 500 Utakuwa Umechangia Pia Na Tutapokea Na Kukushukuru, Na Hata Ukiwa Una Kiasi Cha Zaidi Ya Tsh 500 Tutashukuru Na Ut

Matatizo mengine huja Kama fursa Kama utayatazama kwa jicho la tatu #covid_19

Best seller nya nih, sambalado Masih ragu sama enaknya mie lidi gehel??? . . Oreder via: 📲 Wa : 085795165413 Atau klik link di bio . . Pengiriman via 📦 JNE/GOSEND/COD . . . #mielidi #mielidipedas #lilidian #pedas #asin #balado #jagungbakar #mielidibandung #mielidienak #cemilan #cemilanhits #cemilanenak #cemilanmurah #cemilanbandung #cemilanenakmurah #bandung #bandungbanget #bandunghits #bandungjuara #bandungkuliner #nyenyerean #covid #coronavirus #covid19

SIMU imesha dondoka kwa you tube now nenda kaichek au dondoka kwa ma brother @goodluckgozbert Amesha ipandisha kwa bio yake pale 😊😊🙌 . . . #simu #istagram #gospelmusic #gospeltanzania #coronavirus #tanzania #tanzaniagospelmusic #tutaelewanatu #tutavuka #miminiwajuu🙌☁️🔥 #wadumumilele🔥

AFRIKA KUSINI YAKIRI KUFICHA TAKWIMU ZA #coronavirus ILI KUEPUKA TAHARUKI - Serikali ya Afrika Kusini imekiri kuficha ya taarifa kuhusu #covid19 ili kuepusha taharuki kwa wananchi. Serikali imeamua hayo baada ya hatua yake ya awali ya kuweka zuio la kutotoka ndani kukosolewa vikali - Msemaji wa Rais Cyril Ramaphosa, Khusela Diko amesema kwa kuwa idadi ya wagonjwa inapanda kwa kasi kuna haja ya kuficha taarifa ili kuepuka kuleta taharuki kwa raia - #southafrica imerekodi visa 10,652 hadi kufikia leo huku idadi ya vifo ikiwa 206 na waliopona wakiwa 4,357 #kandayakatihabari

Ni wapi mnajua tunaweza pata hizi? We want a pair 👠 👠 #help #mememonday #stayhome #staysafe

Habari kwa wateja wetu na wengineo @vitamin_genge inapenda kuwataarifu Lengo kuu la kuendeleza mradi huu ambapo wateja wanaweza kununua na kuagiza mboga mboga mtandaoni. Mfumo huu ni muhimu sana kwa wateja wanaweza kununua bidhaa za mboga mboga kutoka nyumbani kupitia mtandao. Mfumo unapunguza mzigo mwingi wa kazi kwa mteja na pia mmiliki. Na mfumo huu wa ununuzi wa mboga mtandaoni bidhaa huwasilishwa moja kwa moja kwa anwani ya wateja. Tumekua tukiwahudumia watu kwa uzuri na umakini wahali yajuu sisi kama @vitamin_genge tunapenda kukukaribisha wato wote kununua kupitia mtandao. stay home stay safe we here for you 🥕🍅🥦🍏🥬🥥 Toa Oder yako sasa . . Bonyeza namba ilio kwenye bio itakufikisha kwenye uwanja wetu wa sms mojakwamoja @vitamin_genge . . . . TENGENEZA LIST YAKO NA UTUTUMIEE TUTAFIKA ULIPO . . GARAMA NAFUU BILA USUMBUFU HOTEL 🏨 HOMES 🏡 OFFICES 🏢RESTAURANT 🥗 HOSPITALS 🏥 SCHOOLS 🏫 . . PAY AFTER DELIVERY/PESA NI BAADA YA KUPOKEA MZIGO WAKO .1after getting what you love 📦pay💵 . . 💯% LOCAL . . STOKE AVAILABLE TILL DATE . “Friday delivery “🚚 “Tuesday delivery “🚚 . “Home delivery” 🚚 “Hotel delivery”🚚 “Zone delivery free see the place we delivery for free . . For Oder . Give us a call or Dm . #foodphotography #tastespotting #mchele #vegan #sokoni #kijitonyama #delivery #genge #makumbusho #fresh #vegetables #biriani #makumbushostand #ugali #matunda #stayhome #restaurantdaressalam #sanitizer #onlinedelivery #onlinemarket #farmhouse #beastbite #covid19 #delivery #freedeliveryindaressalaam #coronavirus #dar #agiza #staysafe #kariakoo #mbogamboga.

#price Tzsh 75000/= M l xl xxl 3xl 4XL 5XL #mikoani natuma na nchi za jilani natuma #follow ME upate update mpya za Bidhaa nzuri za mjini @b.o.by_breezy #0676143360tsup #delivery no free . . #diamondplatnumzfamily #diamondplatnumz #millardayo #chombokwahewa #udakupdates #hali #digitalart . . #tetema #tuepukenacorona #mambomengimudamchache #jihathalinacorona #tujikingenacorona #tuepukenacorona #mambomengimudamchache #jihathalinacorona . . #burnaboymusic #usichukuliepoa #zarithebosslady #shilawadu #jibebechallenge #carrymastory #video #salome #chombokwahewa #coronavirus #shidayakoyangu #hilinalolitapita #shidayakoyangu #hilinalolitapita

AFRIKA KUSINI YAKIRI KUFICHA TAKWIMU ZA #coronavirus ILI KUEPUKA TAHARUKI - Serikali ya Afrika Kusini imekiri kuficha ya taarifa kuhusu #covid19 ili kuepusha taharuki kwa wananchi. Serikali imeamua hayo baada ya hatua yake ya awali ya kuweka zuio la kutotoka ndani kukosolewa vikali - Msemaji wa Rais Cyril Ramaphosa, Khusela Diko amesema kwa kuwa idadi ya wagonjwa inapanda kwa kasi kuna haja ya kuficha taarifa ili kuepuka kuleta taharuki kwa raia - #southafrica imerekodi visa 10,652 hadi kufikia leo huku idadi ya vifo ikiwa 206 na waliopona wakiwa 4,357 #jfcovid19_updates #covid19sa

ZA CHAP CHAP ZINAPATIKANA PIA KWA BEI YA ELFU20,000/= ELFU25,000/= ELFU30,000/= ELFU35,000/= ELFU40,000/= Tunawe Mikono Jamani Tusipuuze Corona Sio Poa Pia Tumuombe Sana MUNGU #usiogopeyotenimipangoyamungu #jikingenacorona #kuwamakini #tusichukuliepoacoronaipo #stayfocused #staysafe #stayhealthy #stayalert #stayhome #prayfortheworld #godisgoodallthetime

Akili iliokomaa hupelekea ukomavu wa mawazo..Mawazo komavu hupelekea ufanisi wa jambo ufanyalo huku ukienenda kwa yale malengo yenye tija.Yote hayo yatafanikiwa ukiwa na #afya thabiti afya ilioimalika..#tujipangetusihangaike Stay home...for strong Health . . . #pamojanajikinganawakinga #covid_19 #inaepukika

Serikali ya nchini uingereza imetangaza kuwa shughuli zote za kimichezo zitaruhusiwa kuanza Kuanzia mwezi wa 6 tarehe 1 na kuendelea.... Kwa taarifa iyo huenda @premierleague ikarejea mwezi wa sita #soka #tanzania #messi #leomessi #mbappe #cr7 #simbasc #nguvumoja #yanga #daimambelenyumamwiko #stayhome #coronavirus #covid_19 #staysafe #fcbarcelona #sokasamba #realmadrid #liverpool #liverpoolfc #premierleague

*MICRO2 CYCLE TABLETS* • Bidhaa muhimu sana kwenye Maisha ya binadamu inayoboresha mzunguko wa damu... *INAHUSIKA* ○ Huondoa Hali ya kuganda kwa damu ○ Husaidia damu kuzunguka kwenye mishipa (capillary) kwa urahisi ○ Inasaidia oxygen na virutubisho kusambazwa kwa urahisi ○ Huongeza ufanisi wa mwili kuweza kujiponya wenyewe ○ Huondoa mafuta kwenye damu ○ Huongeza ufanisi wa macho kuona vizuri ○ Huzuia kuganda kwa damu ○ Huondoa maumivu ya miguu yanayotokana na kuziba kwa mishipa midogo. ○ Ni nzuri kwa kukinga na kuondoa stroke ○ Inaondoa Maumivu makali kipindi cha hedhi hususani kwa mabinti. ● *VIUONGO* ○ Radix SalviaMiltiorhiza ○ Radix Panax Notoginseng ○Borneolum Syntheticum *MTUMIAJI (MUHUSIKA)* ○ Wenye shida ya mzunguko wa damu. ○ Wanaohitaji kuondoa kuganda kwa damu ○ Ni nzuri kwa wanawake wenye shida ya hedhi. *MATUMIZI* ○ Vidonge 3 mara 3 kila siku (unaweka chini ya ulimi mpaka vinayayuka) # wasiliana nasi kwa no📞☎📱📲 📩 .0759661080 Au 0629644807 . . . . . . . . . . . . . . . . #covıd19 #coronavirus #tanzania🇹🇿 #tanzania #afya #health #healthy #tiba #asili #wcb_tweets #wcb4life #kiba #kingkiba #dia #diamond #simba #jeje #teamo #stayhealthy #staysafe #stayathome #stayandwander #raisi #bfsuma #dr #vivaxtz #ceo #africa

Mtoto wa mama mkwe wake rafiki ake na mama >>family 📸 tuchart follow @zillionair_tz . . . . #publicity254 #tembeakenya #254fashion #igerskenya #igersnairobi #ignairobi #kakatuchati #iamnairobian #nairobian #kikuyuthekid #10over10 #tumewasha #pambananahaliyako #chombokwahewa #wasafitv #wasafimedia #kwangwaru #covid_19 #coronavirus #comebackstronger #iamzuchu #raha #watapatatabusana #kenyanmemes #gainwithmtaaraw #milardayo #gainwithspikes #gainwithkenyanoxygen #gainwithmchina #gainwithcarlz

Mrembo na mwenye rangi ya kuvutia❣️❣️ Kitu gani kingine kinakuvutia kutoka kwake?? : : : : Follow @eastgirls_ @eastgirls_ 💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟💟 #eastafricangirls #tanzania #kenya #uganda #rwanda #burundi #southsudan #babe #beautiful #loveyourself #eastafricanfinest #follow #like #covid_19 #staysafe #stayhome

.Plusszize solution ipo kwa ajili yako. Wale vibonge wanaosumbuka kupata size kubwa hapa ndo mkombozi wako. Nguo za Ofisini, Kawaida kuvaa Popote Au Party zote zinapatikana..Kwa mawasiliano zaidi Call +255683908356/WhatsApp +256788670169 Follow👉👉👉👉@plussizesolution_ @plussizesolution_ @plussizesolution_ @plussizesolution_ @plussizesolution_ @plussizesolution_ @plussizesolution_ @plussizesolution_ . . . . . #zuchu #wcb4life #wasafi #aimzuchuep #kwaru #wana #diamondplatnumz #wcb #block89 #music #hiiniyetusote #hainakufeli #huunimwakawako #mashamsham #artist #tanzania #eastafrica #wasafimedia #chombokwahewa #covid_19 #corona #rayvanny #denaplussize #jeje #bongoflava #gere #gains #gainwithmchina

Wachezaji wa @realmadrid wamekutana kwenye mazoezi ya pamoja kwa mara ya kwanza baada ya kukaa miezi miwili bila ya kuwa pamoja kutokana na janga la virus vya Corona #soka #tanzania #messi #leomessi #mbappe #cr7 #simbasc #nguvumoja #yanga #daimambelenyumamwiko #stayhome #coronavirus #covid_19 #staysafe #fcbarcelona #sokasamba #realmadrid #laliga

TULINDE NDOTO ZAO: Kila mmoja wetu katika jamii anawajibu wa kulinda ndoto za mtoto aliyepo nyumbani hasa katika kipindi hiki ambapo dunia inapambana na maambukizi ya virusi vya Corona. Ewe Mtoto, hususani wewe mtoto wa kike unayesoma ujumbe huu, tambua unandoto kubwa ya kutimiza usiache ikakatishwa kipindi hiki, tambua hiki ni kipindi cha mpito unatakiwa kurudi shuleni na kuendelea na masomo ili kutimiza ndoto zako. Mimi na Wewe tusiwe chanzo cha kuvuruga ndoto yake tumlinde. #stopviolence #endearlymarriage #endearlypregnancies #endfgm #girlsrightsarehumanrights #washyourhands #keepdistance #stayathome #staysafe #togetherwecanstopcorona #kijanapazasautichukuahatuaproject #terredeshommesschweiz Asante @kalajeremiah kwa nyimbo zenye maudhui ya kulinda watoto na vijana katika jamii yetu.

katika kipindi hiki cha maambukizi ya corona, TUNADELIVER inaKusaidia kuilinda familia yako kwa kuepuka mikusanyiko isiyo ya lazima, Agizia kuku fresh kabisa aliechinjwa na kufungashwa kwa bei nafuu kabisa ya sh elfu 8 tu na utaletew mpaka mlangoni kwako bureeeee kabisa • piga simu 0658418366 au wasiliana kupitia mtandao wa whatsapp ili kupata maelezo ya huduma hii. > #biashara #kuku #deliver #millardayo #instagram #stayhome #staysafe #tunadeliver

Wizara ya Afya Kenya imesema wagonjwa wapya 28 wa corona wameongezeka na kufanya idadi ya maambukizi kufikia 700 kutoka 672, pia wagonjwa 12 wamepona na kuruhusiwa na kufanya idadi ya waliopona kufikia 251 kutoka 239 na mgonjwa mwingine mmoja amefariki na kufanya vifo kufikia 33. #coronavirus #covid19 #corona

Share🖤 ***************************** Nbghi l 7rira 7amia w tafa3oul loubia😌 #pain #cover #coronavirus #stayhome #memes #newyork #jokes

''Nilikuwa nimeketi kwenye sakafu ya jikoni, nikitumia dawa ya kuua vijidudu nilipopata ufunuo. . . Nimetumia miaka 20 nikitekeleza yale yanayotekelezwa sasa hivi kukabiliana na janga la corona''. . . Mwanahabari wa BBC Peter Goffin Wazimu wa kuwa na wasiwasi Ama usafi wa kupitiliza kiasi. Nilipokuwa na miaka 10 na kadhaa, niligunduliwa kuwa na ugonjwa wa kushindwa kudhibiti mawazo na misukumo. . . Huenda pengine ikawa sio jambo zuri, lakini mara nyingi nimekuwa nikipendelea kununua chakula kilichopikwa na kufungashwa badala ya vile vya kujipikia mwenyewe. . . Pia janga la corona likiwa linaendelea kufukuta, nimerejelelea tahadhari yangu ya awali wakati nilipokuwa na matatizo haswa ya afya ya akili karibia mwongo mmoja uliopita. . . Kwa sasa hivi ninapokuja na nafaka zangu kutoka dukani, na zitandaza zote chini kwenye kona moja kabla ya kuingia ndani kama ninavyofanya kwa viatu ninapoingia kutoka nje. . . Ninaosha mikono yangu. Kisha naosha vyombo vyengine kwa kutumia dawa ya kuua wadudu au kwa sabuni ya majimaji na nikishavisuza, naviweka juu chini. Kisha naosha tena mikono yangu na pamoja na kusafisha vyakula nilivyonunua vilivyopo kwenye jokofu. . . . . . . . #coronavirus #covid19 #jikingeuwakingewengine #coronainazuilika

Hii stinging room ingekua kubwa Mwenye nyumba angenifunga nilitaka nifanye baraa X8 zaidi ya hapo Tupigie sim no 0655693917 #au 0624981446 #whatsapp_link_in_bio #fund_tiles #bongo.com #moscowrussia #mafundiwainstagram #tilesforlife #dar_es_salaam #wapesalaaaaaaam #fundikasema #coronainaua #coronanoma #covid_19

#promocode. Kipindi Hiki cha Quarantine Unapohitaji Laptop Bora kwa Ajili ya Kazi zako, School Stuffs Kwa ajili ya kujisomea Online, Refresh ment like Movies ,Music and So Much more @cscomptz wanakuletea computers ambazo ni Reliable and at very Cheap Price to acquire. Hawa @cscomptz Wanapatikana makumbusho Stendi ndo Ofisi Zao Zilipo. Press Your Orders Fast To Get Yours Delivery pia Wanafanya Kwa Dar es Salaaam Na Mikoani wanatuma kwa Uaminifu Mkubwa @cscomptz are The Best. . . . . #stayhome #staysafe #savelives . .. . #ardhiuniversitylife #arustudents💥gottalent #mtandaomkubwakaribuyako #getconnected #benotified Wakati wote Powered by ✍️ @innountouchable . . . . . #ardhiuniversitylife💥💥💥 #stayhome #staysafe #savelives . #fashion255 #igerskenya #igkenya #igersnairobi #ignairobi #kenyanphotography #nairobian #nairobitrendingteens #nairobifashion #gainpost #gainfollowers

CORONA: UJAUZITO NA KUNYONYESHA - Hadi sasa hakuna utafiti uliopata hitimisho kuhusu mama mjamzito kumwambukiza mtoto aliye tumboni endapo ameathirika na #covid19 - Kwa mujibu wa WHO, kuna tafiti mbalimbali zinazoashiria kuwa hakuna uwezekano wa maambukizi kutoka kwa mama kwenda kwa mtoto aliye tumboni. Pia wameeleza kuwa #coronavirus havikukutwa kwenye maji ya uzazi “amniotic fluid” wala maziwa - Wakati inaelezwa kuwa wajawazito wasio na matatizo mengine hawako katika hatari ya kuambukizwa #covid19 kuliko watu wengine, wanashauriwa kuchukua tahadhari kubwa - Vilevile, si lazima mjamzito ambaye anaonesha dalili za #covid19 kujifungua kwa njia ya upasuaji bali njia ya uzazi itategemea na mapendeleo yake na ushauri wa mtaalamu - Mama aliyeathirika anaruhusiwa kumnyonyesha mwanae huku akizingatia taratibu za kuzuia maambukizi ikiwemo kuvaa barakoa muda wote awapo na mtoto na kunawa mikono kabla ya kumshika

Storyline. Virus vya corona (SARS-COV-2) Vimeonekana kuwepo kwenye figo, moyo, utumbo na sasa kwenye manii. Tafiti zaidi zinaendelea ili kuonesha kama ni virus au mabaki ya virusi ndio yalionekana kwenye manii. Tafiti zaidi zinahitajika ili kupata Jibu la moja kwa moja kama virusi vya corona vinaweza kuambukizwa kupitia kujamiina. Idadi iliyotumik kwenye utafiti ni ndogo na tafiti zaidi zinahitajika. @Daktari kiganjani_ . . . . . . . . #coronavirus #covid_19 #tanzania #afya

#extraupdates "@marioo_tz au muite Toto Bad amepost picha katika page yake na kuandika "Men at work" akimaanisha chupa linakujaaa sio mudaaaa na mara hii ni @director_kenny baada ya kufanya na Adam juma video ya #unanikoshaaa. . . #stayhome #staysafe #coronanoma #extraupdates #mwanza #clouds #mwanzamwanza

Bhai 🥰❣️ @kuwarsakuldeepsinghrao_7773 #police #indianpolice #rajasthanpolice #covid_19 #indiafightscorona #stayhome #staysafe #stayhealthy #stayalert

Chakula cha hivi kinakuaga kitamu sana unajilamba hadi vidole , tatizo linaanzia pale Mkija kuonyeshwa behind the scenes😂😂😂 Utatamani ujitapishe . . . . #chamata #chachamata #mdundotz #covid_19 #jeje #jejedp #corona #covid19 #stayhomechallenge #stayhome #utawezanachallenge #stayhomestaysafe #staysafe #somethingnew #kingmusic #alikiba #showmesomethingnew #zuchu #wasafi #iamzuchu #wasafi #wasafitv #ramadan #ramadan2020 #ramadhan #ramadhanmubarak #iftar #mashallah #sukumandinga #terezanateza

#repost @roma_zimbabwe @download.ins --- Kwa Jinsi Ambavyo Nimeona Watu Wengi Mmeupokea Wimbo Wetu Wa #kaka_tuchati Na Kuvutiwa Nao, Nimewaza Jambo Fulani, Mimi Nina Followers Hapa Instagram Laki Sita 600K, Na @Staminashorwebwenzi Ana Followers Laki Saba 700K Sisi Ni Wasanii Masikini (Tusio Na Kipato Kikubwa) Lakini Tumejaliwa Vipaji Na Utajiri Wa Watu (Mashabiki) Tukisema Kati Ya Hao Tuchukue Followers 600K tu, Kama Kila Mmoja Kutokana Na Kuguswa Kwake Na Kuupenda Na Kuufurahia Wimbo Huu #kaka_tuchati Nikiomba Achangie Tsh. 500 tu!! (Mia Tano Tu) Kwa Ajili Ya Project Hii, Na Kama Wote Watu Laki Sita Watachangia Basi Itapatikana Tsh 300M (Milioni Mia Tatu). . . Mashine Moja Ya Ventilator Gharama Yake Ni Tsh. 100M Hivyo Basi Tukifanikiwa Kupata Hizo Milioni 300, Tuna Uwezo Wa Kununua Ventilator 3 Na Zitasaidia Kuokoa Maisha Ya Ndugu,Jamaa Na Marafiki Zetu Wengi Kwenye Janga Hili La Corona #covid_19 Hasa Mikoani Ambako Ndio Kuna Uhitaji Zaidi!! . . Lengo Letu Kama #rostam (Roma Na Stamina) Ni Kusaidia Jamii Yetu Kama Yalivyo Maudhui Ya Nyimbo Zetu Nyingi Na Kuacha Alama Chanya Kupitia Sanaa Tunayoifanya Hasa Kwenye Huu Wimbo Wetu Mpya Wa #kaka_tuchati Ambao Umetokea Kupokelewa Vizuri Sana!! Tunaamini Mashabiki Zetu Na Hata Wale Wasio Mashabiki Zetu ila Wamependa Tulichokifanya Katika Hili Mna Uwezo Wa KutuSupport Kulifanikisha Hili Zoezi. Rostam Tunataka Kununua Mashine Ya Ventilator Angalau Hata Moja Na Hii Ndiyo Itakuwa #challenge Ya Wimbo Wetu #kaka_tuchati Mashabiki Wa Muziki Na Sanaa Yetu/Viongozi Wa Serikali/Viongozi Wa Dini/Wanasiasa/Wafanyabiashara Na Wajasiriamali/Wanafunzi/WasaniiWenzetu na Wadau/Wanaharakati/MashirikaBinafsi/TaasisiMbaliMbali/KampuniMbaliMbali/ Na Hasa Vyombo Vya Habari Na Yoyote Aliyeguswa Na Hili Ningeomba Tuungane Kwa Pamoja Kulifanikisha Hili Zoezi Na Kuusambaza Ujumbe Huu Wa Hii Challenge Ya #rostam #kaka_tuchati #ventilator_challenge . . Na Tuisaidie Jamii Yetu Katika Hili La Kuokoa Roho Za Ndugu Zetu Kwenye Janga Hili La Corona!! . #nb - Hata Ukiwa Na Kiasi Pungufu Na Tsh 500 Utakuwa Umechangia Pia Na Tutapokea Na Kukushukuru, Na Hata Ukiwa Una Kiasi Cha Zaidi Ya Tsh 500 Tutashukuru Na Utakuwa Umechangia Pakubw

@ivasorry_nahnah .......Kikubwa Kuvumiliana Katika Shida Na Raha.... Maisha Ni Mapambano Kila Siku Bora Ya Jana.... #never GIVE UP🙏🙏👊👊👊 #pambana #gain#gainwiththeepluto #gainwithmchina #gainwithxtiandela #gaintrick #gainwithbundi #fashion #fashionkenya #nairobifashion #tembeakenya #gainwithspikes #iamnairobian #kenya #followforfollowback #igkenya #igers #igerskenya #igersnairobi #nairobi #madeinkenya #post #evening #igers #igerskenya #igdaily #instagood #love #stayhome #selfie #beautiful

Askofu Gwajima hauhitaji kibali cha serikali kwenda hospitali ya Mloganzila au Amana ili kuwaombea wagonjwa wa corona. Nenda pale kakutane na uongozi wa hospitali unaweza kupewa ruhuss ukafanye uponyaji. Hatuhitaji usanii kwenye hili jambo, tuna uhakika wagonjwa wengi watahitaji uponyaji wako. #coronavirus #covid19 #sarscov2 #tanzania #askofugwajima #uponyaji #eastafrica #daressalaam #pandemic #isolation #ppe #mask #washyourhands #socialdistancing

Ninawasaidia wanawake wenye matiti makubwa na wasiopenda kuvaa brazia kuwa na muonekano wa kimodo kupitia mavazi yao bila kuvaa brazia #fashionphotography #bride #fashionnova #mishonoonpoint #mishonoyavitenge #mishonobomba #miniskirts #mishonoonpoint #ankracollection #ankarastylesafrica #ankracollection #ankaraskirt #tanzaniampya #tanzaniawedding #joketimwegelo #asoebifabrics #nightphotography #nigeriaweddingdecor #nigerweddings #style #styles #stayhome

Wasanii wanaotamba na ngoma mpya iliyopewa jina la # kakaTuchati kutoka kundi la #rostam linalo wajumuisha wawili hao @roma_zimbabwe Na staminashorwebwenzi Wameakuja na Wazo lingine la Kutaka kusaidia Jamii haswa katika Kipindi hiki cha Janga la Corona, kupitia wimbo huo.. . . Kupitia ukurasa wa Instagram wa #romazimbabwe ameweka wazi kwa kuandika yafuatayo. . "Kwa Jinsi Ambavyo Nimeona Watu Wengi Mmeupokea Wimbo Wetu Wa #kaka_tuchati Na Kuvutiwa Nao, Nimewaza Jambo Fulani, Mimi Nina Followers Hapa Instagram Laki Sita 600K, Na @Staminashorwebwenzi Ana Followers Laki Saba 700K Sisi Ni Wasanii Masikini (Tusio Na Kipato Kikubwa) Lakini Tumejaliwa Vipaji Na Utajiri Wa Watu (Mashabiki) Tukisema Kati Ya Hao Tuchukue Followers 600K tu, Kama Kila Mmoja Kutokana Na Kuguswa Kwake Na Kuupenda Na Kuufurahia Wimbo Huu #kaka_tuchati Nikiomba Achangie Tsh. 500 tu!! (Mia Tano Tu) Kwa Ajili Ya Project Hii, Na Kama Wote Watu Laki Sita Watachangia Basi Itapatikana Tsh 300M (Milioni Mia Tatu). . . Mashine Moja Ya Ventilator Gharama Yake Ni Tsh. 100M Hivyo Basi Tukifanikiwa Kupata Hizo Milioni 300, Tuna Uwezo Wa Kununua Ventilator 3 Na Zitasaidia Kuokoa Maisha Ya Ndugu,Jamaa Na Marafiki Zetu Wengi Kwenye Janga Hili La Corona #covid_19 Hasa Mikoani Ambako Ndio Kuna Uhitaji Zaidi!! . . Lengo Letu Kama #rostam (Roma Na Stamina) Ni Kusaidia Jamii Yetu Kama Yalivyo Maudhui Ya Nyimbo Zetu Nyingi Na Kuacha Alama Chanya Kupitia Sanaa Tunayoifanya Hasa Kwenye Huu Wimbo Wetu Mpya Wa #kaka_tuchati Ambao Umetokea Kupokelewa Vizuri Sana!! Tunaamini Mashabiki Zetu Na Hata Wale Wasio Mashabiki Zetu ila Wamependa Tulichokifanya Katika Hili Mna Uwezo Wa KutuSupport Kulifanikisha Hili Zoezi. Rostam Tunataka Kununua Mashine Ya Ventilator Angalau Hata Moja Na Hii Ndiyo Itakuwa #challenge Ya Wimbo Wetu #kaka_tuchati Mashabiki Wa Muziki Na Sanaa Yetu/Viongozi Wa Serikali/Viongozi Wa Dini/Wanasiasa/Wafanyabiashara Na Wajasiriamali/Wanafunzi/WasaniiWenzetu na Wadau/Wanaharakati/MashirikaBinafsi/TaasisiMbaliMbali/KampuniMbaliMbali/ Na Hasa Vyombo Vya Habari Na Yoyote Aliyeguswa Na Hili Ningeomba Tuungane Kwa Pamoja Kulifanikisha Hili Zoezi Na Kuusambaza Ujumbe Huu Wa Hii Challenge Ya #

Paddu 😋 : : Follow @doteefood Tag your friends : : : : TUPO DAR ES SALAAM ARUSHA : : : PAKUA Dotee Food App Inapatikana Play store na App store : : Kagua menyu, chagua chakula ukipendacho weka oda yako kupitia App au WhatsApp : : Namba ya kuweka oda WhatsApp 0747053014 : : #doteefood #doteefooddaressalaam #doteefoodmoshi #doteefooddodoma #doteefoodmwanza #doteefoodmbeya #doteefoodarusha #freedelivery #staysafe #stayhome

Domowa chałka na zakwasie. 🍞 Homemade sourdough challah. 😍 #sourdough #sourdoughbread #homemadebread #challah #domowychleb #zakwas #chałka #chlebnazakwasie #kwarantanna #dżemor #peachjam

💥Chuma kimezinduliwa rasmi! Shinda Altezza mpya, Sikiliza #theswitch ya 88.9 @wasafifm angalia @wasafitv na fuatilia mitandao ya kijamii ya Wasafi Media, Ukikitana nalo post picha insta tag @wasafifm @wasafitv @telezanatezza weka #telezanatezza Sikiliza Wasafi FM, Angalia Wasafi TV, na Fuatilia Mitandao ya Kijamii #telezanatezza Sirahis Kufikisha myaka kama Hii Mungu Aende Lee Kukuweka Boss Mendez Ili Tuzidi Ona Matunda Yako 👏👏 #repost @sallam_sk (@get_repost) ・・・ Officially 40 Years now 🙏🏽 #mendez40 📸: @bomba_studios ______________________________________________ # ■FOLLOW @ipsum_platnumz ■FOLLOW @ipsum_platnumz ________________________________ #diamondplatnumz #wcb4life #10yearsofplatnumz #gains #gaintrick #gainfollowers #gainwithmchina #diamondplatnumz #babalao#10yearsofplatnumz 🅵🅾🅻🅻🅾🆆 🅵🅾🆁 🅼🅾🆁🅴 🆄🅿🅳🅰🆃🅴🆂 ■ #diamondplatnumz SHABIKI PEKE WALIJARIBU KUCHUKUA ACCOUNT ILA WAKASHINDWA NYIE SISI NDIO WATALAM 😂Haya Ndio Maisha Yetu Halisi Kabla Ya #coronavirus Cc @diamondplatnumz 🦁 ____________________________________ ■FOLLOW @ipsum_platnumz ■FOLLOW @ipsum_platnumz ■FOLLOW @ipsum_platnumz ■🚥🚥🚥🚥🚥 #wcb4life ■#simba ■#diamond_tweets ■#ipsum_platnumz ■🚥🚥🚥🚥🚥 #diamondplatnumz 🦁🦁🦁🦁🦁🦁🦁🦁🦁🦁🦁🦁🦁🦁🦁🦁🦁🦁🦁 #gainwithmkulima #gainwithmchina #gainweight #gainwithxtiandela #gainwithmtaaraw #gainwithspikes #gainwithfinessengara #gainwithpaula #gainwithkamenace #gainwithbundi ___________#wcb4mylife__________ ______________________________________________ # ■FOLLOW @ipsum_platnumz ■FOLLOW @ipsum_platnumz ________________________________ #diamondplatnumz #wcb4life #10yearsofplatnumz #gains #gaintrick #gainfollowers #gainwithmchina #diamondplatnumz #babalao#10yearsofplatnumz 🅵🅾🅻🅻🅾🆆 🅵🅾🆁 🅼🅾🆁🅴 🆄🅿🅳🅰🆃🅴🆂 ■ #diamondplatnumz SHABIKI PEKE WALIJARIBU KUCHUKUA ACCOUNT ILA WAKASHINDWA NYIE SISI NDIO WATALAM 😂

@nuruyetufoundation @nhiftanzania @ummymwalimu @ikulu_mawasiliano @kassim__majaliwa @hamisi_kigwangalla @rc_mbeya @baba_keagan #corona #coronavirus

Tumhaare alfaaz amal se mael nahi khaate.. Galti tumhaari nahi.. Hum hi kuchh zyada ummeed laga baithe.....✍️ #quotes #quotestagram #jazbaat #alfaaz #inspirationalquotes #lekhak #heart #hindiquotes #hindiqoute #hearttouching💖 #writing #pen #penvibe #shayari #shayarilover #shayariquotes #blossom#hindipoem #hindishayari #hindiurduquotes #hindipoetrylovers #hindipoetess #shayari #wordporn #quarantine #lockdown2020 #lockdown #stayhome #staysafe #staysafe

Share with friends: